Amani pande zote. Najiuliza, ni mapambano gani unayokabiliana nayo muda huu? Labda ndoa yenye shida kubwa, labda hali yako ngumu ya uchumi, labda kujiona kwamba ufai, labda hofu ya mambo yatakayokuja. Haijalishi ni yapi, kwa vyovyote yanakuibia amani yako. Mimi ni Ben Dimet, nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni kweli huwa sote tunapitia vipindi mbalimbali katika maisha. Kuna wakati mambo yanaenda sawa tu pia kuna wakati hayaendi sawa, na hata kama kuna sura ya nje tunaonekana kuwa tuko sawa, humu ndani katika mawazo yetu na hisia zetu, tukitafakari hiki na kile, kwa kweli amani hamna kabisa. Jana tuliona jinsi Mungu alivyomwahidi mfalme mpiganaji shujaa wa Israeli Daudi kwamba mwanaye atatawala katika kipindi cha amani ya ajabu. Sasa tunajua kwamba Daudi alipigana vita mara nyingi kiasi cha kutoweza kuhesabu tena, mara zile zote yeye na taifa lake la Israeli jinsi ambavyo waliweza kunusulika sana katika vita. Hata hivi, Mungu aliahidi amani kwa ajili ya mwanaye Daudi na watu wake. Je, ahadi ile ilikuwa ya hakika? Sikiliza ilivyotokea. Wafalume wa Kwanza sura ya 4 mstari 24 na 25 inasema, kwani Sulemani alikuwa akitawala katika nchi upande huu wa mto toka Tifsa mpaka Gaza juu ya wafalume wote wa upande huu wa mto, naye alikuwa na amani pande zake zote. Yuda na Israeli walikaa salama kila mtu chini ya mzabibu wake na chini ya mtini wake tokea Dani mpaka Belisheba, siku zote za Suleimani. Baada ya miaka hiyo yote, ahadi ya Mungu ihusuyo amani bado inasimama pale pale. Ndiyo maana Yesu anaitwa mfalme wa amani. Katika yeye amani ya Mungu ipo kwa ajili yako, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.