Kichwa cha neno la leo: Je, Mungu unanisikiliza? Huu ni ulimwengu ambao kuna kelele nyingi za sauti zinazoshindana, maoni tofauti, jumbe mbalimbali kwenye mtandao na kadhalika, zote zikitujia kwa wakati mmoja. Ni kama wote wanaongea, lakini hakuna anayesikiliza. Kwa hiyo, mtu anaweza kujisikia pweke katikati ya kelele zile, hususan akiwa katika shida. Haujambo, mimi mimi ni Ben Diamond na nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya siku hizi sisi sote tunaona kwamba teknolojia ni kitu cha kawaida karibia watu wote wanashika simu janja mkononi na kutuma ujumbe kupokea barua pepe tunatumia whatsapp na facebook tunatumia wechat telegramu yaani kuna njia nyingi sana za mawasiliano lakini je kuna mtu awaye yoyote anayesikiliza kwa kumaanisha alexander graham bell alizaliwa scotland mwaka 1847 kama wengi wetu wanavyojua yeye na mwenzake thomas watson walibuni na kutengeneza simu ya kwanza mwaka 1915 bell alipiga simu kwa mara ya kwanza kupita bara zima kutoka jiji la new york akimpigia watson huko san francisco hebu fikiria alivyochangamka wakati alipoanza kuingiza namba je wito wangu utasikika maili elfu mbili na nusu huko je watson ataitika kweli je ataweza kunisikia mara nyingi ni kama mungu yu mbali sana nasi yamkini yuko bize sana labda na shughuli nyingi nikimwita Je, atapokea? Atakuwa tayari kunisikiliza? Atanijibu? Zaburi, Zaburi ya themanini na sita mstari wa sita na wa saba inasema: E Bwana uyasikie maombi yangu, uisikiliza sauti ya dua zangu, siku ya mateso yangu nitakuita, kwa maana utaniitikia. Rafiki yangu, Mungu daima yupo akiwa tayari kukusikiliza na kupokea ombi lako la kupewa neema. Yu tayari siku ya tabu yako kukusikiliza na kukuitikia wakati unamwita. Daima yuko hivyo, usisahau kamwe. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili kwa ajili yako leo.