Kwa kweli tunaishi katika kipindi cha hatari. Ukinunua gazeti, utasoma jinsi wenye mamlaka, si kila mara lakini mara nyingi, wanatenda visivyo. Pia makanisa mengi yamejaa ufisadi na matumizi mabaya ya fedha. Ni kipi kinachoendelea? Hau jambo, mimi ni Bedmet, nawakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Sijui kama wewe unaenda kanisani au laa, lakini tafadhali chukuliana nami. Kanisa, wakristo si wakamilifu kabisa. Kwa kweli hawajawahi kuwa wakamilifu tangu karne ile ya kwanza, wakati limbidi mtume Paulo kuandika barua kwa makaripio kwa makanisa kaidi yaliyokosa nidhamu. Ni huzuni kubwa, kwa sababu kati ya kundi la watu duniani kanisa lipaswi kufanya kama hivyo, si kweli? Sasa mtu angefanyaje, angekubalianaje na hali kama hiyo ili alete matengenezo yanayotakiwa? Kanisa la kale liliteswa sana na mateso lilijia tena siku za hivi karibuni, lakini sikiza za kwanza yafuatayo Matendo sura ya 9 mstari wa 31, inasema, basi kanisa likapata raha katika Uyahudi wote na Galilaya na Samaria, likajengwa likaendelea na kuongezeka katika kichwa cha Bwana na faraja ya Roho Mtakatifu. Kumcha Mungu si kumwogopa, bali ni kumstahi na kuheshimu na kumtii. Ni kweli kwa mtu aliye nje ya Ukristo kuna mambo mengine mengi wa Kristo wanaamini ambayo haeleweki, lakini hata ukiwa wapi, kuna jambo moja lisilopingika. Kuna wakati watu wa Mungu wanamuheshimu kwelikweli, badala ya kuchezea dini, mambo mazuri huwa yanatokea vizuri sana, hata kama hayo mazuri yatangazwi kwenye vyombo vya habari. Kuna mambo mengi mema yanayotokea, ni matokeo ya jinsi watu wanavyompenda Mungu na wanavyoenenda katika kichwa cha Bwana. Na hili ndio neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.