Kichwa cha neno leo: wakati pendo linashinda. Katika mada za filamu, hadithi ya upendo bila shaka inapendwa zaidi kuliko mada zingine zote. Ni kweli, kuna filamu zenye matukio ya kuvutia, vitendo vya ajabu na zingine za kutisha, ambazo mimi sipendi kabisa, lakini habari za upendo, nadhani zinakuwa za kwanza. Ni kwa nini? Haujambo, mimi ni Ben Daimet, na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Sijui kama umeshachunguza filamu ya hadithi ya upendo, ukiangalia mtiririko na mada pamoja na wachezaji ili uelewe kwa nini tunavutwa sana nao. Kinachotofautisha filamu hizo ni kuona jinsi pendo linaloshinda licha ya mapingamizi mengi, wakati linashinda dhidi ya changamoto kubwa na majaribu mbalimbali. Tunataka kuona jinsi pendo linavyostahimili na kushinda katika majaribu makubwa mno. Hii ndiyo maana inasababisha hadithi ya upendo kuvuta watu sana, ndiyo maana tunaiangalia kwa wingi. Ukweli huo unaoweza kutusaidia kuelewa zaidi msali unaofuata walaka wa Yohana wa kwanza sura ya tatu mstari wa 18 inasema Watoto wadogo, tusipende kwa neno wala kwa ulimi, bali kwa tendo na kweli. Katika hali hii halisi ya maisha, upendo wetu unadhihirika kwa ukweli wakati yale tunayoyatenda yanashinda mazingira yenye changamoto, wakati yanashinda majaribu makubwa mno kwa niaba ya upendo. Ni rahisi kumwambia mtu kwamba tunakupenda au tunampenda, ni jambo tofauti kabisa ya kuonyesha upendo kimatendo, kwa kujitoa kwa ajili yake. Pendo na liwe la kweli, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.