Kichwa cha neno leo: mkoba wa kuwekea kalamu. Sisi sote tunavyo vitu tunavyovimiliki, visivyo vya kawaida, vitu vyenye thamani sana. Ndiyo maana tunajaribu kuvitunza vizuri mno. Hau jambo, mimi ni Ben Dynamite na nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Zamani wakati nilikuwa mwanafunzi mdogo, nilipewa zawadi siku ya sherehe ya kuzaliwa kwangu, nilipewa mkoba mpya wa kuwekea kalamu na penseli wenye rangi ya kahawia. Nadhani haukuwa wa thamani kubwa, lakini moyo wangu ulifurahia sana wakati niligundua kuwa karatasi iliyokuwa inamfunika ilikuwa inapendeza sana. Kulikuwa na upande mmoja wenye kadi ndani yake, ambao ni kwa ajili ya kuandikia jina langu. Hadi leo sijaandika jina langu taratibu taratibu kama nilivyoandika siku ile. Kuandika jina langu juu ya ule mkoba kulifanya mkoba ule kuwa wa thamani sana kwangu. Sijui kwa nini tukio lile limebaki kichwani mwangu. Jana tuligundua kwa pamoja kwamba makusudi ya Mungu kwetu ni mazuri mno, lakini tunataka kuongeza kingine kilicho muhimu. Tusome tena mstari ile na kuongeza mstari wa 27. Hesabu sura 6 mstari wa 22 hadi 27 inasema: kisha Bwana akanena na Musa na kumwambia, nena na Haruni na wanawe uwambiye, hivi ndivyo mtakavyowabarikia wana wa Israeli, mtawaambia, Bwana akubarikie na kukulinda, Bwana akuangazie nuru za uso wake na kukufadhili, Bwana akuinulia uso wake na kukupa amani. Ndivyo watakavyoweka jina langu juu ya wana wa Israeli, nami nitawabarikia. Je, ulioelewa ule mstari wa mwisho? Mungu aliahidi kuweka jina lake juu yao na juu yetu pia. Ndiyo maana Wakristo wanaitwa Wakristo, tumewekewa jina la Kristo sisi wenyewe. Rafiki yangu, hii ndiyo sababu unaonekana kuwa wa thamani kubwa machoni pake, akiangalia jinsi maisha yako yanavyoendelea. Wakati Mungu ameshaweka wa jina lake juu yako, lazima akubariki. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.