Kichwa cha neno la leo walakini pendo. Bila shaka pendo la mtu kwetu linakuwa bora sana wakati hatustahili, wakati anachukuliana nasi, wakati tuna uchungu moyoni, wakati tunatenda kwa ujinga na ukatili. Hicho ndicho kilele cha upendo. Hujambo, mimi jambo, mimi ni Ben Dynamite na nakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Sisi sote tumewahi kuwa na uchungu moyoni, sisi sote tumewahi kutenda visivyo, sisi sote tumepitia hali kama hiyo. Kama uliweza kufuata kipindi cha jana, utakumbuka nilivyosema kwamba uchungu mioyoni kuhusu mabaya yaliyotupata na matendo yasiyofaa haina faida yoyote kwetu au kwa mwingine, na kwa kweli haina faida hata kidogo. Lakini kujikwamua kutoka hali hiyo siyo rahisi, kuna wakati hatuwezi kabisa. Kinachohitajika ni mtu kukupenda licha hali yako, wakati haustahili, mtu aliye tayari kuchukuliana na wewe wakati bado unatenda kwa ukatili. Tumsikilize tena mtunga zaburi akieleza dua lake kwa Mungu, Zaburi ya 73 mstari 21 hadi 24, nasema moyo wangu ulipoona uchungu, viuno vyangu vilinichoma. Nalikuwa kama mjinga, sijui neno, nalikuwa kama mnyama tu mbele zako. Walakini mimi pamoja nawe daima, umenishika mkono wa kuume, utaniongoza kwa shauri lako, na baadaye utanikaribisha kwa uchungu. Jamaa huyu alikuwa na uchungu, akimtendea Mungu kwa ujinga na ukatili, ni orodha inayotisha kabisa. Hata hivi, Mungu hakumwacha bali alimshika kwa mkono wake wa kuume na kumshauri, na baada ya kumwongoza kupitia yote, Mungu alimkaribisha kwake katika utukufu. Na hii ni kilele kabisa cha upendo. Upendo uleule ule Mungu anao kwako. Kipindi chako chenye giza nene, kamwe hata kuacha na kukutupa, atakuongoza kupitia yote hadi akufikishe ndani ya utukufu wake. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.