Kichwa cha neno la leo: kumkaribia Mungu au kujitenga naye. Gari zinazoendeshwa na umeme zinaanza kupendwa na kuenea duniani. Ni sawa ila, mimi nikifadhaishwa wakati simu yangu imeishiwa moto, kwa kweli nina mashaka kuhusu gari ya umeme nikishiwa chaji safarini. Sijui wewe unaonaje? Haujambo, mimi ni Bendamet, nakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Gari ya umeme kuishiwa chaji haina tofauti na gari ya kawaida kuishiwa petroli, kukwama kwa njia zote mbili Kutokana na ukweli huu usioepukika, mtu akienda mbali na chanzo cha nishati yake kwa muda mrefu, lazima ataishiwa nguvu na kusimama. Na maisha ndivyo alivyo. Jana yani, tulisimulia kwamba mtu akianza kukomaa, ndipo atazidi kuendelea kujitegemea, akizidi kuelewa madhaifu na mapungufu yake. Mwili na moyo huo unapunguka, lakini Mungu anaweza kuwa nguvu ya mioyo yetu na sehemu yetu ya milele. Ni habari njema, habari njema mno, lakini haitasaidia mtu akimwacha Mungu mbali kwa muda mrefu. Zaburi ya 73 mstari 27 na 28 inasema, maana wajitengao nawe watapotea, umewaangamiza wote waliokuwacha wewe. Nami kumkaribia Mungu ni kwema kwangu, nimefanya kimbilio kwa Bwana Mungu ni yahubiri matendo yako yote. Watu wengi wanaokiri kuwa na imani ndani ya Mungu wanamwacha kwa muda mrefu, wakienda mbali naye. Labda umejitenga naye. Kama ndiyo hali yako, basi jua neno hili: maana wajitangao nawe watapotea, umewangamiza wote waliokuacha wewe, bali kwangu mimi, kumkaribia Mungu ni kwema kwangu, nimefanya kimbilio kwa Bwana Mungu niyahubili matendo yako yote. Umkaribia Mungu, usijitenge naye kamwe. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.