Kichwa cha neno la leo: Mungu hawezi kusema uongo. Kuna jambo moja ulimwenguni ambalo tunaloweza kutegemea kabisa. Hata dhoruba ikipigaje kwa nguvu kiasi gani, tunaweza kuwa na uhakika kwamba chini ya miguu yetu kuna ardhi isiyoweza kutikiswa, ila hadi pale inaanza kutikiswa kwa tetemeko la ardhi. Hapo ndipo tunaanza kushtuka. Haujambo, mimi nibendae, gani, ni bendaemi, tunakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Je, ni mambo gani maishani mwako unategemea sana na unayona kuwa imara kabisa kama vile ardhi chini ya miguu yako? Je, ni familia yako au ni nyumba yako au ajira yako, au mambo yoyote ambayo kamwe unadhani hayawezi kukuangusha? Lakini hata hivi kama utaki kuifikiria moyoni mwako, unajua kwamba siku moja yote hayo yatapita. Lakini kuna kitu kingine na kubali kwamba hakiwezi kubadilika tena, si mimi tu peke yangu, ni uaminifu wake Mungu. Kumbuka kwamba mimi ni mhubiri, lakini sijui kama umeshaelewa kwamba hata mtumishi wa Mungu anaweza kuwa na mashaka akibanwa na matatizo, wakati hofu inatikisa imani yake, wakati msiba ule mkubwa unazidi kumkaribia. Kwa hiyo inatakiwa leo tujikague, inatakiwa tupewe neno lenye nguvu, neno lenye faraja. Wahibrania sula 6 msala 18 inasema, ili kwa vitu viwili visivyoweza kubadilika ambavyo katika hivyo Mungu hawezi kusema uongo, tupate faraja iliyo imara, sisi tuliyokimbilia kuyashika matumaini yale yawekwayo mbele yetu. Ndiyo maana mimi binafsi nategemea sana neno lake, yaani Biblia, kwa sababu Mungu akitamka neno ni kweli kabisa. Yeye habadiliki kamwe, hawezi kusema uongo. Kwa hiyo rafiki yangu, ninakutia moyo umfanye kimbilio lako, ujifiche ndani yake na kushika tumaini lako la hakika, kwa sababu hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.