kichwa cha leo mwana wa mungu kadiri mtu anavyozidi kukomaa ndipo inatakiwa azidi kuwa na busara lakini wakati mtu anazidi kutambua madhaifu yake ya kupitia changamoto za maisha kuna kitu kingine kinachoweza kujiinua na kusababisha asipate mafao yote aliyotokana na hekima aliyojifunza kile kitu kinaitwa kiburi haujambo mimi ni Ben nakukaribisha kwenye kipindi hiki chenye neno safi na lenye afya je umewahi kujikuta unadharau watu wengine ukishuhudia ujinga wao na jinsi hawajakomaa. Je, kwa kweli wanaweza kupumbazika hivyo? Labda hukumu yako ni sahihi, lakini dharau yako inatokana na jinsi wewe unavyojiona kuwa bora, inaleta kiburi pia. Halafu daima kiburi hakipendezi. Nimeona jinsi wa Kristo baadhi wamefanya hivyo, wamefikia hatua ya kumjua Mungu, hatimaye wanawashangaa na kukwazika jinsi wa ulimwengu wanavyoenenda, wakati wao wenyewe walitenda hivyo. Halafu sasa wanaharibu yote kwa sababu ya dharau na kujisifu. Walaka wa Kwanza wa Yohana sura ya tatu msa ya kwanza inasema: tazameni ni pendo la na namna gani alitutupa Baba kwamba tuitwe wa wana wa Mungu, na ndivyo tulivyo. Kwa sababu hii ulimwengu haumtambui, kwa kuwa haukumtambua yeye. Mungu anatupenda kipeo. Sasa tukipokea karama yake ya msamaha iliyotolewa bure, pamoja na uzima wa milele kupitia imani yetu ya ndani ya Yesu Kristo, jamani, hayo yanabadilisha kila kitu, na kama imesha kutokea, utafahamu ninachokisema. Lakini kwa wale ambao bado hajajidhihirisha kwao, kwa wale ambao hawajapokea karama ya neema, hawaelewi. Tena hawana uwezo wa kuelewa, kwa sababu hawajamjua. Kwa hiyo usiwashangae, usione kwamba wewe ni bora, usiwahukumu, bali uwapende. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.