Kichwa cha neno la leo: nguvu ya moyo wako. Dalili ya mtu aliyekomaa ni wakati anajifunza kuto kujitegemea. Sisemi awe na mtazamo hasi, hapana, bali akubaliane na madhaifu na mapungufu yake. Hii ni busara ya mtu aliyekomaa. Haujambo, mimi ni Ben Diamond na wakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Sijui wewe ulikuwaje, lakini wakati mimi nilikuwa kijana niliamini kwamba hata risasi haiwezi kuniua. Niliendesha gari langu kwa kasi kabisa kwenye barabara zilizokuwa nje ya mji na kama nilifaulu kuirusha juu baada ya kupita kwenye tuta, kwa kweli nilifurahi sana. Naamini kwamba hukupumbazika hivi kama mimi. Niliangalia nyuma, nilishangaa kuona kwamba bado mimi niko hai. Leo tukiwa vijana tunajiamini kupita kiasi, lakini kadili mtu anavyokuwa kupitia changamoto za maisha, anafundishwa hekima na kuelewa kwamba anaweza kuuawa kwa risasi, kwamba watu wote wana madhaifu na mapungufu ya asili. Busara hii aliipata mtunga zaburi, huyu aliandika mistari inayofuata kwa kupitia matukio ya maisha yake. Zaburi ya 73 msao 25 na 26 inasema, ni nani niliye naye mbinguni? Wala duniani sina cha kupendeza ila wewe. Mwili wangu na moyo wangu hupunguka, bali Mungu ni mwamba wa moyo wangu na sehemu yangu milele. Ni kweli mwili na moyo huwa inapunguka, lakini bado tunaweza kuendelea kujifunza kwamba utukufu wake Mungu, kwa kupitia neema yake na pendo lake kubwa kwetu sisi, anaweza kuwa mwamba wa mioyo yetu na sehemu yetu milele daima. Usijaribu kupambana peke yako. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.