Kichwa cha neno la leo: Kristo atakuja tena. Kinachochanganya sana katika maisha ni wakati mtu anafanya maamuzi fulani, mfano ya kufunga ndoa, kufuata masomo fulani, kufunga mkataba wa ajira, au chochote kile. Huwezi kujua matokeo yatakuwa nini. Nadhani umewahi kupitia hatua kama hiyo, si kweli? Haujambo, mimi ni Ben Daimet na ukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya Nakumbuka miaka 20 iliyopita wakati nilifanya maamuzi kushiriki huduma hii ya Christianity Works, ukristo unaofanya kazi kwelikweli, huduma hii ambayo inawaletea kila siku vipindi hivi vya neno safi na lenye afya. Yaani, ilikuwa maamuzi yasiyoeleweka kwa sababu huduma hii ilikuwa inataka kufa kabisa, lakini kuna kitu kilinisukuma kujitolea. Mashaka niliyokuwa nayo kipindi kile ndiyo yanaweza kuwasumbua watu wengine wanaotaka kufanya shauli la kumwamini Mungu hata wakiwa kwenye hatua gani. Yeye aliahidi baraka nyingi sana, lakini bado maisha ni mapambano tu Mtu anajaribu kuishi vizuri iwezekanavyo. Mara nyingine mtu anajikuta na nazulula bure, akijuliza kama Mungu kweli yupo au la. Lakini swali hili litaishaje? Kama wewe una mashaka kama hayo, basi sikiliza vizuri rafiki yangu, kwa sababu Yohana wa kwanza sura ya tatu na mstari wa pili inasema, wapenzi, sasa tu wana wa Mungu, wala haijadhihirika bado tutakavyokuwa, lakini twajua ya kuwa atakapodhihirishwa tutafanana naye, kwa maana tutamwona kama alivyo. Na hivyo ndivyo swala hili litaishia kwa kweli. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.