Kichwa cha neno leo: kuishi ndani ya Kristo. Ni jambo gumu sana kujaribu kuweka kichwa cha mzee mabegani mwa kijana, yaani kuwapa vijana wetu busara, sisi wazee tuliojifunza kupitia changamoto za maisha mbalimbali, kwa njia ya vijana ambayo wanaweza kukubali hau jambo. Mimi ni Ben Dynamite na nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Mimi ninakumbuka mambo mengi ambayo wazazi wangu walijaribu kulifundisha, lakini nikayalaumu kwa kelele nyingi sana, kwa hiyo ilibidi walazimishe ili waweze kunidhibiti. Mambo ya kawaida tu kama vile kupanga chumba changu vizuri, kufanya usafi, kuchana nywele asubuhi na kutopinga agizo lao. Na kila mara sikukubaliana nao, nilizidi kuwa mbishi tu kwa sababu ya hali yangu ya utoto, lakini kumbe yameniletea matunda mema maishani mwangu. Na leo hii ndivyo watu wanavyokataa kabisa dhana, inaonekana kwamba imepitwa na wakati, kwamba haiwahusu. Ukitamka neno lile dogo, dhambi watu wanakulalamikia mara kwa mara. Je, wawezaje kuthubutu kunihukumu mimi? Wawezaje kujaribu kunilazimisha nikubaliana na imani yako iliyopitwa na wakati? Mimi sitaki kumlazimisha mtu awe yeyote, nataka tu kukushirikisha uwazi huu ambao ni neno la Mungu kama lilivyo. Yohana wa kwanza sura ya tatu mstari wa nne hadi wa sita inasema, kila atendaye dhambi afanye uwasi, kwa kuwa dhambi ni uwasi. Nani mwajua ya kuwa yeye aliadhirishwa, ili aziondoe dhambi, na dhambi haimo ndani yake. Kila akaaye ndani yake hatendi dhambi, kila tendaye dhambi hakumwona yeye wala hakumtambua. Haijalishi wewe ni nani, haijalishi umefikia wapi maishani, tafadhali sana usichezee swala la dhambi. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.