Kichwa cha neno la leo, usipotoshwe. Kukutana na watu wapya kujenga urafiki si rahisi siku hizi. Maisha yamekuwa biza kupita kiasi, watu wakikutana kikazi tu, au kwa wengine maisha yamekuwa ya upweke kabisa. Lakini usihofu, teknolojia imeleta jibu. Hau jambo, mimi ni Ben Diamond, na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Tovuti za kukutanisha wanaume na wanawake zimetengenezwa miaka michache tu iliyopita, lakini tayari watu nusu bilioni wanatumia tovuti zile ambazo zimeingiza mapato ya dola za Kimarekani mabilioni na mamia mabilioni mamia, kila mwaka unajua, inazidi kuwa vigumu kwa watu vijana na wazee kukutana na watu wengine na kujenga mahusiano mazuri. Labda ni kwa sababu watu wengi wanachukua muda mrefu wakizamisha nyuso zao kwenye skrini za simu janja, badala ya kujaribu kujiingiza kwenye kundi la marafiki au kujiunga na kanisa fulani. Wanatafutatafuta urafiki mtandaoni, lakini mtu hawezi kuwa na uhakika kwamba ataweza kujenga urafiki wa kweli kwa njia hiyo. Yohana wa kwanza sura ya 3 mstari wa 7 inasema, watoto wadogo, mtu wasiwadanganye, atendaye haki yu na haki, kama yeye alivyo na haki. Kama vile mhubiri wa karne ya 17 aitwaye Thomas Brooks alivyosema, marafiki zako wa karibu wao, wale waliomfanya Kristo kuwa rafiki yao wa kwanza, ina maana Uwe makini sana kuchagua rafiki. Chagua wale ambao watakushawishi kuelekea Kristo, watakushawishi kumwelekea Kristo ili hatimaye utende yaliyo haki. Watoto wadogo, mtu asiwadanganye. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.