Kichwa cha neno la leo, kuna imani ya uchawi. Leo ni siku ya Ijumaa, tarehe kumi na tatu. Siku ile na tarehe ile zikikutana, katika tamaduni za magharibi zinadhaniwa kuleta bahati mbaya, hajalishi unaishi wapi. Ushirikina na uchawi umekuwepo tangu karne za kale. Mfano, usipita chini ya pandangazi iliyowekwa ukutani, ole kwako. Ukiona paka mweusi anapita ya mbele yako au ukivunja kioo, utapata bahati mbaya kwa miaka saba. Haya yote yanasemekana kwamba yanaleta bahati mbaya. Haujambo, mimi ni Ben Demet, na ukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na, na lenye afya. Ukitafakari kidogo utagundua kwamba mzizi wa ushirikina ni hofu, na hofu ambayo ni hisia mbaya kuliko zote, mara nyingi inatokana na uovu. Sisemi hofu zote, lakini hofu tunayozungumzia hii leo. Hebu fikiria, woga kamwe hautokani na upendo, wema, huruma au kutenda haki, lakini unatokana na uovu ukatili kiburi, ubinafsi na kadhalika. Akina mama wengi sana na watoto wasiohesabika wanaishi katika hali ya hofu kabisa kwa sababu ya ukatili wa wanaume nyumbani kwao. Karibia watu wote wanaamini kwamba kuna sehemu ya kiroho katika maisha ya mwanadamu, na tusidanganyike, sehemu hii ya kiroho ina sehemu mbili, wema na uovu. Yohana wa kwanza sura tatu na mstari nane anasema atendaye dhambi ni waibilisi kwa kuwa ibilisi hutenda dhambi tangu mwanzo. Kwa kusudi hili mwana wa Mungu alidhihirishwa ili azivunje kazi za ibilisi. Rafiki yangu, usimruhusu shetani kuvuruga maisha yako, usimruhusu akuvute kutenda mabaya, usimruhusu kuleta giza na hofu maishani mwako, kwa sababu kuna njia mbadala. Ni Yesu aliyekuja ili azivunje kazi za ibilisi maishani mwako, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.