Kichwa cha neno la leo: wewe ni mtoto wa nani? Mwenendo wako jinsi unavyotendea wengine vinadhihirisha kabisa jinsi wewe ulivyo na yale ambayo ya unayaamini. Kwa hiyo niulize, unaenendaje na unatendeaje watu wengine? Haujambo, mimi ni Ben Damet, nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ninachokijutia zaidi ni kwamba sikuwasikiliza vizuri wazazi wangu wakati nilikuwa kijana, wala sikujifunza kutokana na hekima yao wala kuishi mapema sawasawa na busara zao matokeo ni kwamba nilifanya makosa mengi na nimekula hasara nyingi. Kwa hiyo kinachoniamsha nitoke kitandani na kwenda vipindi hivi vya neno safi na lenye afya ni kwa ajili ya watu wengine wengi na kukusaidia ujiepushe na makosa niliyotenda mimi. Yohana wa kwanza sura ya tatu mstari wa tisa na wa kumi inasema kila mtu aliyezaliwa na Mungu hatendi dhambi kwa sababu uzao wake wakaa ndani yake, wala hawezi kutenda dhambi kwa sababu amezaliwa kutokana na Mungu. Katika hili watoto wa Mungu ni dhahili, na watoto wa Ibilisi nao, mtu yeyote asiyetenda haki hatokani na Mungu, wala yeye asiyempenda ndugu yake. Rafiki yangu, ninakusihi leo, msikilize baba yako wa mbinguni, umwendee yeye Mungu, alafu bega kwa bega mkabiliani na dhambi maishani mwako, na hili linafanyika kwa kukata shauri kabisa uishi kwa neema yake na uwezo wake kama watoto wake si kama mtoto wa Shetani, kwa sababu jinsi unavyoishi unadhihirisha kama wewe ni mtoto wa nani. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.