Chua, la leo, Christmas imekaribia, kumbe imebaki siku kumi kusherehekea Krismasi, siku kumi tu. Mwaka wetu huu umeenda wapi? Wa muda umepita kasi, nadhani kadiri mtu anazeeka ndipo mwendo wa muda unazidi kumshangaza. Haujambo, mimi ni Ben Damet, nawakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na ni afya. Makarne kabla ya kuzaliwa kwake Yesu holi ya mifugo pale Bethlehemu, taifa teule la Mungu yaani Israeli walikuwa wanatenda mabaya mara kwa mara Walikuwa wanabadilikabadilika mara ya kumheshimu Mungu, mara kuabudu sanamu, wakisahau ni nani aliyewatoa utumwani Misri. Hata jina lile Israeli maana yake halisi ni anayepambana na Mungu. Lakini hata hivi, katikati ya maasi yale, Mungu aliwaletea unabii wenye nguvu, matumaini kuhusu hatima itakayokuwa tofauti kabisa. Isaya sura ya 7, mstari 13 hadi 14, inasema naye akasema, sikilizeni sasa eni nyumba ya Daudi, je, ni neno dogo kwenu kuwachosha wanadamu, hata mkataka kumchosha Mungu wangu pia? Kwa hiyo Bwana mwenyewe atawapa ishara. Tazama, bikira atachukua mimba, atazaa mtoto mwanamume, naye atamwita jina lake Emmanuel, maana yake Mungu pamoja nasi. Hapo Mungu anatabiri siku zijazo, ambapo hata adhibu watu wake kwa ajili ya dhambi zao, bali ataruhusu adhabu tunayostahili sisi kuanguka juu ya mabega ya Yesu Mwanaye, ambaye pia ni mwanaye wa pekee yeye atakayekufa kulipa deni la dhambi zetu. Bikira atachukua mimba, atazaa mtoto mwanamume naye atamwita jina lake, Mungu pamoja nasi. Rafiki yangu, siku zile zilizotabiliwa zimeshafika tayari. Yesu amekuja kukuweka huru, huru kabisa. Ndiyo maana tunasherehekea Krismasi kwa shangwe kuu. Yesu alikuja kwa ajili yako, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.