Kichwa cha neno la leo, lengo ni nini? Hivi Mungu alikuwa na makusudi gani kupanga habari hii ambayo kwa sasa tunaiita Krismas? Ni kweli Krismas hii tunaisherekea leo imebadilika sana, lakini hata hivi tunaweza kujiuliza, hivi kama Mungu yupo kwelikweli kweli, kwa nini angemtuma mwanaye ulimwenguni kwetu? Haujambo jambo, mimi nibedat, na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya kwetu tunapoishi. Ninakiri kwamba ujio wa Yesu duniani umebadilishwa kabisa na kupotosha lengo lenyewe la sherehe kwa watu wengi ni suala la kibiashara tu, wakiingiza hela nyingi kwa mauzo ya zawadi, nguo na vyakula. Haifanani kabisa na lengo na madhumuni ya Mungu. Wengine pia hawasherehekei Krismasi hata kidogo. Kwa hiyo tukisogelea sherehe hii inayofanyika kila mwaka, sherehe ya Krismasi, tuchunguze kwa pamoja mpango wa Mungu. Warumi sura ya tano mstari wa kwanza na wapili inasema: basi tukisha kuhesabiwa haki itokayo katika imani, na muwe na amani kwa Mungu kwa njia ya Bwana wetu Yesu Kristo ambaye kwa yeye tumepata kwa njia ya imani kuifikia neema hii ambayo mnasimama ndani yake na kufurahi katika tumaini la utukufu wa Mungu. Kwa yule anayemwamini Yesu kuna zawadi ya kupokea, zawadi ya ajabu ambayo ingetushinda kuielewa, licha ya yale yeyote tuliyoyatenda. Sasa tuna msimamo sahihi mbele za Mungu kupitia Yesu, tuna amani naye kupitia Yesu, matumaini ya hakika kwamba tutashirikishwa katika utukufu wa Mungu kupitia Yesu. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya