Leo shangilia! Sasa hivi, baada ya siku chache, itakuwa Krismas. Krismas yangu, Krismas yako. Bila shaka, tutaisherekea mahali tofauti tofauti, kwa jinsi tofauti, lakini lazima tusherehekee. Haujambo, mimi ni Bedemt na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Je, unajisikia kwamba unataka kusherekea kweli au pengine mafadhaiko ya dunia hii yamesababisha upoteze furaha na mshangao? Tukikaribia Krismasi, natumaini kwamba unatazamia kushangilia. Lakini haijalishi uko wapi, haijalishi unajisikiaje, kwa moyo wangu wote ninaamini kwamba Mungu anataka usherehekee, anataka ugharikishwe na upendo wake usio na mwisho, kwa sababu kwa kupitia Yesu wakati tunaweka tegemeo letu kwake. Kwa Warumi sura ya tano mstari 11 inasema, wala si hivyo tu, ila pia twajifurahisha katika Mungu kwa Bwana wetu Yesu Kristo, ambaye kwa yeye sasa tumepokea huo upatanisho. jana kulichunguza mistari inayotangulia na kusimulia habari ya mpango wa Mungu kutupatanisha tuwe rafiki zake kwa kufuta makosa yetu kupitia dhabihu ya Yesu pale msalabani kwa ajili yetu. Krismasi ni habari ya Mungu kukusogelea. Krismasi ni habari ya Mungu kukuita kuwa rafiki yake licha ya yale yote uliyoyatenda. Shangilia sasa, jivunie kupendwa kwa upendo mkubwa namna hii. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.