Kichwa cha neno la leo: muumba aliyekataliwa. Krismasi imekaribia sana na kwa watu wengi swala la Yesu linapuuzwa tu, wala hatujali, ni kuendelea tu na mambo ya sherehe, kama vile mapambo ya mtu wa Krismasi, vyakula vitamu na kadhalika. Hatimaye sherehe hii itapita tu. Haujambo, mimi ni Bendaemeti nakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Nilikutana na mtu aitwaye ya Andrea, aliniuliza kazi yangu, kwa hiyo nilimwambia mimi ni mtumishi wa Mungu. Mara moja alikunja uso wake na akanijibu <laughs> Mimi siwezi kuamini ile takataka, ni hadithi tu. Badala ya kukwazika, nilimwonea huruma kabisa, kwa sababu ndivyo mimi nilivyofikiri miaka mingi iliyopita, na ndivyo ulimwengu ulivyomwitikia Yesu miaka yote elfu mbili iliyopita. Yohana sula ya kwanza msala wa kumi na kumi na moja inasema, alikuwako ulimwenguni, hata kwa yeye ulimwengu ulipata kuwako, wala ulimwengu haukumtambua . Alikuja kwake, wala walio wake hawakumpokea. Labda wewe unafanana na huyo Andrea. Ukiwa kama yeye, jua kwamba ninakuombea kama vile ninavyomwombea Andrea kwa sababu Yesu yupo kwelikweli, anakupenda, anakujali na alikuja ili akuokoe. Dua langu ni kwamba ungemjua kama Mwokozi na Bwana wa maisha yako. Hatima yako ya milele ingetegemea ujuzi huo. Au pengine tayari umeshamjua Yesu, lakini unafahamiana na mtu aliye kama Andrea. Tafadhali umwombee mtu yule kila siku, na Bwana akikupa nafasi, mshirikishe yale ambayo Yesu amekutendea katika maisha yako. Hatima yake ya milele inategemea ujuzi huo wa Yesu Kristo. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.