Kichwa cha neno la leo: uwezo wa Mungu. Leo ni siku ya kuamkia Krismas. Ni muda wa kutafakari na kujiuliza maswali mengi, kwa sababu siku ya leo inadai jibu la swali hili: je, kesho nitasherekea nini? Je, ni mapokeo ya familia au ya dini, au kuna zaidi? Haujambo, mimi ni Ben Dimet na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kwa kweli, mimi siwezi kujua mawazo yako ya leo yahusuyo Krismas, kama unaamini au la Jana tulisimulia ukweli kwamba watu wengi sana wamemkataa Yesu na kupuuza au kwa makusudi au kwa kupuuza tu au kwa kufikiri kwamba habari zake zote ni hadithi tu au kwa kuzembea na kuto kumjali wala kujali kazi aliyokuja kuifanya. Labda ndivyo ulivyo, au pengine wewe ni mtu ambaye tayari umeshakabidhi maisha yako kwake, Yesu, mtu ambaye moyo wako umejaa furaha tele ukisikia jina lake likitajwa tu. Popote ulipo, dua langu ni kwamba uruhusu maneno yafuatayo, ambayo ni neno la Mungu, yakumulike moyoni mwako leo hii. Yohana sura ya kwanza, msala kumi na mbili na kumi na tatu inasema, na bali wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa Mungu, ndio wale waliaminio jina lake, waliozaliwa si kwa damu wala si kwa mapenzi ya mwili wala si kwa mapenzi ya mtu, bali kwa Mungu. Mara tu unapokabidhi Yesu maisha yako, papo hapo unakuwa mtoto wa Mungu. Mambo yote kabisa yanabadilika, kuanzia sasa hadi milele zote. Ukweli huu ukusaidie kujibu maswali ulio nayo leo, na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.