Kichwa cha neno la leo imekuja gafra tayari, tumefika gafra sana. Tunakuta ni sikukuu ya Krismas. Kwa hiyo, acha nikuulize na kutakia wewe na wapendwa wako wote heri ya Krismasi, kwa sababu hii, haijalishi hali yako ikoje wala mazingira yako yakoje, yako leo ni siku ya kipekee kabisa kwenye maisha yetu kwa ajili yako na kwa ajili yangu. Haujambo, mimi ni Bendeeme, tunakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na, na lenye afya Najuwa labda umesheshelekea krismasi nyingi sana kabla ya lewo. Pengine sikuku hii imekuwa kwako kama kawaida, lakini Krisimasi hata kama inakuja kila mala kwa kalenda ya mwaka kwa tarehe ile ile, si kawaida hata kidogo, wala usichukulie kawaida. Acha nikuulize, je, kama Mulungu angetafuta kukwambia neno, kama angetaka ujue jinsi ambavyo anakupenda, angetumia njia gani? Ingeonekanaje? Jibu ni kwamba ingefanana na tukio tunaloshelekea kila. Yohana ya 18 inasema Naye neno alifanyika mwili akakaa kwetu, nasi tukauona utukufu wake, utukufu kama mwana pekee atokaye kwa Baba, amejaa neema na kweli. Kwa nini Yohana anamtambulisha Yesu kuwa neno? Ni kwa sababu Yesu mwana wa Mungu ndiye Mungu anayeongea nasi kwa lugha inayoeleweka. Yesu ni Mungu anayetukaribia kwa mahusiano ya ndani, kwako na kwangu pia, akisema ndivyo nilivyo. Hii inaonyesha jinsi anavyotupenda, kwa kuwa amemtuma mwanaye wa pekee ili aweze kututambua ili kwa kuamini alichokifanya kupitia kifo chake pale msalabani uweze kusamehewa, ili kupitia ufufuo wake uweze kupata maisha mapya uzima tele na wa milele. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.