Kichwa cha neno leo, kutembea juu ya ardhi iliyo imara. kwa kuwa tumeanza mwaka mpya nadhani unakubaliana nami kwamba ni muhimu tuanze hatua vizuri kwa kukanyaga ardhi iliyo imara si kweli? Kumbuka kwamba daima kuweka msingi imara ni muhimu sana, au jambo. Mimi ni Bendemi, tunakaribisha kwenye kipindi hiki cheneno safi na lenye afya. Je, ungependelea kutembea juu ya ardhi iliyo imara au juu ya mchanga didimizi? Hata kama jibu ni rahisi sana, ni huzuni kuona jinsi watu wengi wanachagua kupita kwenye mchanga didimizi bila hata kufikiria inakuwaje. Hii ni kwa sababu tunapiga hatua ya kuingia mwaka mpya tukitegemea kwamba matumaini na matazamio yetu yote yatatimia mwaka huu, kwamba maisha yatakuwa mazuri na watu watatembea kwa haki, kwamba mwaka huu tutakuwa na afya, tutapata mali na tunazidi kuwa na hekima. Halafu ghafla msiba unajitokeza, kuna hasara kubwa, dhoruba inatujia. Mwezi Aprili mwaka jana, kuna mtu aliyetenda jeuri na kuanza kuchoma watu kisu sokoni karibu sana na ofisi zetu tunapohudumia. Aliua watu saba na kujeruhi wengine wengi. Hakuna hata mmoja aliyetazamia tukio hilo litatokea. Hata mmoja hakuwepo. Isaya sura 40 mstari 27 hadi 28 anasema, mbona unasema ee Yakobo, mbona unanena e Israeli, njia yangu imefichwa Bwana asiione, na hukumu yangu imempita Mungu wangu asiiangalie. Je, wewe hukujua? Hukusikia? Yeye Mungu wa milele, Bwana muumba miisho ya dunia, hazimi wala hachoki, akili zake hazichunguziki. Haijalishi mazingira yako yanatikiswa kiasi gani, Mungu ndiye mwamba imara daima. Amekuwa hivi daima, ataendelea kuwa hivi na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.