Kichwa cha neno la leo: uwezo utokao juu. Wanasema uwezo wa mamlaka unapotosha, na uwezo wote unapotosha kabisa. Si lazima mtu aangalie mbali ili aone kwamba hii ni kweli kabisa, na kuangalia mbali zaidi atashuhudia kwamba ulimwengu wetu umevurugika kwa sababu ya madiktekta. Haujambo, mimi ni Ben Daimet, nakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Hata makanisani kuna watu wanagombania madaraka, kwa hiyo isitushangaze kuona jinsi watu wengi wanachukizwa na dini. Isitushangaze kwamba wengi wanatilia mashaka hata Mungu. Hatuwezi kuwalaumu wakati tunakumbuka maovu yaliyotendeka kupitia makarne mengi na hata siku hizi kwa jina la dini. Lakini juu kabisa ya maovu hayo yote yaliyotendeka makarne na makarne, kuna Mungu anayetaka kuwawezesha watu wa kawaida kama wewe na mimi, kutokana na upendo wake akitukirimia uwezo wake usio na mipaka. Tumsikilize tena akiongea na watu wake waliokuwa wameteswa vibaya karibia miaka sabini. Isaya sura ya 40 mstari wa 28 hadi 31, inasema: Je, wewe ukujua? Hukusikia? Yeye Mungu wa milele, Bwana muumba miisho ya dunia, hazimii wala hachoki, akili zake hazichunguziki. Huwapa nguvu wazimiyao, humongezea nguvu yeye asiyekuwa na uwezo. Hata vijana watazimia na kuchoka, na wanaume vijana wataanguka, bali wawo wamgojiao Bwana watapata nguvu mpya, watapanda juu ya mbawa kama tai. watapiga mbio wala hawatachoka watakwenda kwa miguu wala hawatazimia. Rafiki yangu, ninaamini na moyo wangu wote kwamba ujumbe huu ni kwa ajili yako leo. Wakati unataka kuzimia, wakati unaishiwa na nguvu, umngoje Mungu, umtegemee Mungu peke yake, umtumainie yeye, naye atakupa nguvu mpya, atakuinua na uwezo wake. Ni kweli kabisa hii inayokuambia, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.