Leo subiri, kuna mengine tena nikipiga hatua. Kila mwaka ninapoingia mwaka mpya, mara nyingi ninajiuliza kilicho mbeleni: nitakumbana na changamoto gani mwaka huu? Je, nitaweza kupambana nayo na kufaulu? Sijui wewe unafikiria nini. Haujambo, mimi nibindambi tunakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Tunaishi katika ulimwengu unaothamini utendaji bora. Mtu akifaulu ndipo atapata thawabu, akifeli hapati chochote ni mfumo unaowekwa mbele ya kila mtu tangu utoto wetu, na utathibitishwa siku baada ya siku kwa jinsi ulimwengu unavyotutendea. Je, ni lini uliwahi kutofikia kiwango kile kilichowekwa na matazamio ya mtu mwingine? alikuonaje baada ya wewe kufeli? Nafikiri unanielewa. Sijui ukoje, lakini kwangu mimi, kwa kina zaidi, ninataka nina kuenenda sawasawa, sawa na jinsi inavyoweza kupendeza Mungu, nikitenda mema, si maovu, nikionyesha upendo kwa watu, si kuwatendea visivyo Hayo ndiyo makusudi ya moyo wangu kwa ajili ya mwaka huu mpya tena, ninakusudia kwa moyo wangu wote. Wewe vipi kwa upande wako? Ezekieli sura 11 mstari 19 inasema nami nitawapa moyo mmoja, nami nitatia roho mpya ndani yao, nami nitauondoa moyo wa kijiwe katika miili yao, nami nitawapa moyo wa nyama. Kutokana na pendo lake kuu, Mungu ndiye anayetubadilisha moyo. Yeye ndiye atupaye Roho Mtakatifu atuwezeshe kuwa wale ambao wamekusudia. Hauna haja ya kujitahidi peke yako. Hapana, msaidizi wako mkubwa ni Mungu mwenyewe. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.