Kichwa cha neno la leo, ahadi ya kweli. dhana ya kusalimisha maisha kwa Mungu na kuamua kumwishia na kumtii ni dhana inayochukiza watu wengi. Kwa nini siku hizi za maendeleo mtu angetaka kufanya hivyo? Haujambo, mimi ni Bendamet inaokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Jessica, binti wa rafiki yangu wa karibu sana, aliolewa. Moyo wangu ulijaa furaha wakati nilishuhudia wanaharusi hawa wa wawili kuweka nadhiri ya kuishi pamoja. Wengine wangeuliza kwa nini siku hizi za maendeleo watu wangetaka kufanya hivyo? Na ndivyo ilivyo, wakati sisi tunaipa kisogo dunia hii na kuweka nadhiri kwamba tutampenda Mungu peke yake, Mungu aliyetupenda kipeo, hata kakubali kumtuma Yesu ili ateswe na kufa kwa ajili yetu. Na kwa mtazamo wake Mungu inaonekana hivi, Ezekieli sura 36:25-27 inasema, nami nitawanyunyizia maji safi, nanyi mtakuwa safi, nitawatakaseni na uchafu wenu wote na vinyago vyenu vyote nanyi nitawapa ninyi moyo safi, nami nitatia roho mpya ndani yenu, nami nitatoa moyo wa jiwe uliomo ndani ya mwili wenu, nami nitawapa moyo wa nyama, nami nitatia roho yangu ndani yenu na kuwaendesha katika sheria zangu, nanyi mtazishika hukumu zangu na kuzitenda. Na katika uhusiano huu wa karibu unaopendeza sana, katikati ya mipaka hiyo mtu ataweza kutimiziwa kabisa, apate uhuru ambao hawezi kuupata popote pale, na hii ni hakika kabisa. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.