Kichwa cha neno la leo cha kushangaza mno. Tukizidi kupiga hatua katika mwaka huu mpya hata kama tuna mashaka, jua kwamba tuko pamoja. Tukisafiri mbeleni kupitia ujumbe huu wa neno safi na lenye afya, tutaweza kushikilia neema na uhuru vinavyopatikana sehemu moja tu. Haujambo, mimi ni Ben Demet na kukaribisha kwenye kipindi haujambo, mimi ni Ben Demet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kadiri mtu anazidi kujuana na watu wengine ndipo watagundua kwamba kila mtu ana changamoto zake. Halafu dhana kukabiliana na mwaka huu ulio mbele yetu, kwa watu baadhi inatisha sana, hususani kwa wale wanaojisikia kuwa wako peke yao. Najua kwamba wengi wetu hatuko peke yetu. Mimi nina mke wangu mrembo anayenipenda kwa jinsi isiyoelezeka. Wengine wako kama mimi, wengine hawako kama hivi, lakini kwenye kiini cha moyo pale mtu anapotafakari kwa hisia za ndani kabisa, mahali nafsi ya mtu inapoishi, basi bado kuna pengo kubwa ambalo halijajazwa. Inasemekana kwamba ni pengo ambalo linalinganishwa na saizi ya Mungu mwenyewe, hata kama sisi ni wadogo na yeye hana mipaka. Ni pengo ambalo Mungu, ni pengo ambalo Mungu tu anaweza kulijaza. Sasa habari njema ni hii, tena ni habari njema mno, ni kwamba yeye anataka kulijaza na kukamilisha kwa njia ambayo yeye peke yake angeweza kufanya. Yesu alisema hivi, Yohana sura ya 14 mistari ya 15 hadi 17, inasema Mkinipenda mtashishika amri zangu, nami nitamwomba Baba, naye atawapa Msaidizi mwingine ili akae nanyi hata milele. Ndiye Roho wa kweli, ambaye ulimwengu hauwezi kumpokea kwa kuwa haumuoni wala haumtambui, bali ninyi mnamtambua, maana anakaa kwenu, naye atakuwa ndani yenu. Hapana. Lakini ahadi hii si kwa kila mtu tu, ni kwa wale ambao tu waliamua kumfuata Yesu, kumtii na kutubia maovu yao. Yesu atamwaga Roho yake juu ya mtu kama huyo jeza pengo lile ambalo liko wazi, pengo ambalo linafidiwa na Mungu mwenyewe. Atamkamilisha kama vile yeye tu ambavyo anaweza, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako.