Cha neno la leo, ujazwe roho. Kuna mambo mengi mema ambayo unapaswa kufurahia katika maisha haya, na hata kama wengi wetu hatuishi daima kwenye kilele cha mlima, na hata, kama wengi... na hata kama wengi wetu hatuishi daima kwenye kilele cha mlima, kama wanavyosema, ni jambo bora kufurahia yale tuliyokilimiwa, lakini tusipite kiasi. Haujambo, mimi ni Ben Demet, nakukaribisha kwenye kipindi hiki chinaneno safi na lenye afya. Kwa nini mimi nimejaliwa kupata mwanamke mwema kabisa na watoto watatu wazima na wajukuu watatu? hawa watu saba wanakuwa baraka yangu kubwa katika dunia hii. Hawa watu saba wanakuwa baraka yangu kubwa katika dunia hii. Nafahamu vizuri kwamba si kila mtu amebarikiwa hivi, na mimi niliwahi kuwa peke yangu katika dunia hii. Lakini haijalishi mazingira yako yakoje, bado kuna watu baadhi na vitu kadhaa ambavyo vinakuwa baraka kwako, si kweli? Ache nitamke kutoka moyoni, ni sahihi tufurahie mema yaliyopo maishani mwetu, lakini hata hivi, kuna wakati ambao hatupasi kuvuka katika swala hili. Hatari ni kwamba mtu anaweza kulewa na vitu vya dunia hii akaanza kuvihodhi kwa hali ya ubinafsi na uchoyo. Waefeso sura ya 5 mstari wa 18 hadi 20 nasema tena, msilewe kwa mvinyo, ambamo mna ufisadi, bali mjazwe Roho, mkisemezana kwa saburi na tenzi za rohoni, huku mkiimba na kumshangilia Bwana mioyoni mwenu na kumshukuru Mungu Baba siku zote kwa mambo yote katika jina la Bwana wetu Yesu Kristo. Upendo ambao Mungu anakupenda pamoja na nia yake y kukujaza uwepo wake ni bora kuliko lolote ambalo linapatikana katika dunia hii. Usiruhusu yaliyo mema maishani mwako ya kuibia kilicho bora ambacho Mungu amekuandalia. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.