Kichwa cha neno leo ndivyo mabadiliko yanavyokuja. Kadiri matukio yanavyotokea duniani kama vita au kama ni watu mashuhuri wanaojitokeza na kujionyesha kwenye tamasha, wakati sisi watu wa kawaida tunazidi kupambana na changamoto za maisha, ni vigumu kuwa na uhakika kwamba kuna Mungu wa upendo ambaye anaongoza vyote vinavyoendelea ulimwenguni. Baadhi ya wa watu wanaona kwamba hakuna Mungu waongozaye. Haujambo, mimi ni Bendeme, tunakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kwa kweli kwangu mimi kwa miaka mingi sikuweza kukubali kwamba kuna Mungu anetawala. Yaani dhana hizi mbili, kuzingatia vurugu za dunia hii na kwa upande mwingine kutafakari habari ya Mungu mwenye upendo wote ambaye ana uwezo wote, haziendani kabisa hata kidogo. Kama tunavyoonekana hapa duniani ni kama kichekesho tu. Kwa nini tusimpe Mungu nafasi na kujieleza katika kipindi chetu hiki kwa siku ya leo? Isaya sura ya 55 mstari wa 8 hadi 11 inasema, maana mawazo yangu si mawazo yenu, wala njia zenu si njia zangu, asema Bwana kwa maana kama vile mbingu zilivyo juu sana kuliko nchi, kadhalika njia zangu zijuu sana kuliko njia zenu, na mawazo yangu kuliko mawazo yenu. Maana kama vile mvua ishukavyo na theluji kutoka mbinguni, wala hairudi huko, bali huinywesha ardhi na kuizalisha na kuchipuza, ikampa mtu apandaye mbegu na mtu alaye chakula, ndivyo itakavyokuwa neno langu litokalo katika kinywa changu, halitanirudia bure, bali litatimiza mapenzi yangu, nalo litafanikiwa katika mambo yale niliyolituma. Hatupendi dhoruba, lakini dhoruba ziletazo mvua hutupatia chakula. Na hata kama njia zake Mungu hazichunguziki, akitamka neno, mambo yanaweza kutokea. Wakati Mungu anaongea na nafsi zetu, jamani, jua kwamba mabadiliko yanakuja. Kwa hiyo, jihurumie tafadhali, mruhusu Mungu aongee na wewe, akuletee pendo lake na uwezo wake maishani mwako, hata siku zile ambazo zinakujia mbele yako. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya.