Kichwa cha neno leo, nafasi ya kujirekebisha. Siku hizi hapo kwetu, mtu akinunua fanicha mpya inakuja ndani ya box, inatakiwa mnunuzi akusanya vipande vilivyomo na kuvifunga pamoja na bolti yeye mwenyewe. Lakini kama wewe si fundi kama mimi nilivyo, jamani, ile boks inatisha sana kuitumia. Hau jambo, mimi ni Bendame, tunakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Sasa meza yangu ya kujisomea ilikuja hivi ndani ya box pia. Iliambatana na kabati ya ukutani na dro kadhaa na vyote vilitakiwa niviunganishe mimi mwenyewe ili kwa pamoja vitengeneze meza na kufungwa vizuri ukutani visiniangukie wala kuniumiza. Kwa bahati nzuri sana ninafamiana na fundi yaitwaye Hari. Bila yeye nadhani vipande vile vyote vingeanguka na kuharibika, ama ningekuwa navyo tu bila kuviunganisha. Hapo hapo kuna habari njema. Petro wa pili sura ya kwanza msara wa tatu na wanne inasema, kwa kuwa uweza wake na uungu umetukirimia vitu vyote vipasavyo uzima na utaua kwa kumjua yeye aliyetuita kwa utukufu wake na wema wake. Yeye mwenyewe tena kwa haya wametukirimia ahadi kubwa mno, ahadi za thamani, ili kwamba kwa hizo mpate kuwa washirika na tabia ya uungu, mkiokolewa na uharibifu uliomo ndani kwa sababu ya tamaa. Sio lazima wewe mwenyewe ujaribu kuunganisha maisha haya ambayo ni mapya kwako. Sio lazima, kwa sababu Yesu ndiye aliyetumia uweza na uungu wake kutukirimia vitu vyote vipasavyo uzima na utauwa. Vitu vyote vitawekwa sawa kwa uweza wa Mungu mwenyewe. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.