Kichwa cha neno la leo: imani na wema. Acha nikuulize, mtu ataanzaje kujenga maisha bora, maisha tele yanayoridhisha, maisha yanayotikisa watu wengine kwa kuwaletea mema? Au atatumia njia gani? Haujambo, mimi ni Bendeme, tunakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Sio swali la kinadharia tu, hata kidogo. Kila mtu anapewa kuishi hapa duniani mara moja tu, na maisha haya huwa yanapita haraka sana. Katika wiki inayokuja tutachukua muda wa kutafakari kwa pamoja. Jinsi tutakavyoweza kujenga maisha bora Petro wa Pili, Sura ya Kwanza, mstari wa tatu na watano anasema kwa kuwa uwezo wake wa uungu umetukirimia vitu vyote vipasavyo uzima na utaua kwa kumjua yeye aliyetuita kwa utukufu wake na wema wake mwenyewe naam kwa sababu hiyo hiyo mkijitahidi sana kwa upande wenu na katika wema wenu maarifa ina maana kwa kupitia yesu kama tulishamwamini tayari mungu ameshatukirimia uwezo wa kuishi maisha bora kwa kweli badala ya kujitahidi kujipanga vizuri sisi wenyewe tayari ameshatupa kila kitu kinachohitajika katika maisha yetu na kujitolea kwake. Sasa muda umewadia kushirikiana naye, ili maisha yetu yabadilike. Tuamini kwamba yale yote yanayotuambia ni hakika. Mungu anataka kutikisa maisha yetu na kuletea mema. Najua kwamba kuna siku hatujisikii kuwa wema, lakini Mungu yupo kwa ajili yetu. Lakini kama umeanza kumwamini Yesu, tayari ameshakupa vyote vinavyohitajika. Utiye wema katika imani yako, na utakuwa umeanza vizuri. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.