Kichwa cha neno la leo kiasi na saburi. Nafikiri sisi sote tunaelewa jinsi mtu anaweza kushindwa kuendelea kuvumilia. Mfano, wakati mtu anasumbuliwa na kupitia nyakati ngumu, mtu anaweza kuanza kuchanganyikiwa na kusikia jazba inapanda ndani yake. Sisi sote tumewahi kupitia hali kama hiyo. Hau jambo, mimi ni Ben Demet, na nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ninakiri kwamba mimi ni mtu ambaye nataka mambo yote yakamilike, lakini ninajitahidi kuachana na mtazamo huo, kwa sababu hakuna kilichokamilika kwa asilimia mia moja kama tumeshaona hizi siku chache Mungu ametukilimia uwezo wote unaohitajika kuishi maisha ya utaua, lakini dhahiri kwamba inatubidi sisi tushilikiani naye katika utekelezaji wa baraka hizo. ya wa hadi nasema kwa kuwa uweza wake wa uwungu umetukirimia vitu vyote vipasavyo uzima na utaua, kwa kumjua yeye aliyetuita kwa utukufu wake na kwa wema wake mwenyewe, nam na kwa sababu hiyo hiyo nitiitadi sana kwa upande wenu, katika imani yenu tieni na wema, na katika wema wenu maarifa, na katika maarifa yenu kiasi na katika kiasi chenu saburi. Kiasi ni sehemu ya tunda la Roho Mtakatifu, kama vile saburi ilivyo. Sasa, ukitafakari kidogo, utaona kwamba saburi ni kuendelea kuwa na kiasi kwa muda mrefu. Hii ni kweli kabisa, lakini sio rahisi kwangu. Ninafanyaje wakati ninaanza kukasirika? Ninaomba hivi: Bwana tafadhali, niongezee saburi. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.