Kichwa cha neno la leo, saburi na utaua. Kwa kuwa tuna maisha mara moja tu hapa duniani na yenyewe hupita kwa kasi sana, huwezi kuishi maisha bora kama hutulii. Wengine kwa nje wanaonekana kwamba wametulia, lakini mawazo yao bado yanazungukazunguka wakimezwa na fadhaa. Haujambo, mimi ni Ben Demet na naukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ndiyo maana jana, katika mlolongo wa mada hii inayohusu kuishi maisha bora, tulilenga kiasi na saburi katika pirika zako na fadhaa za moyoni. Karama ya Mungu kukuletea saburi inaweza kutuliza roho yako. Ni karama kubwa na nzuri kwa ajili ya wao wanaoamini. Petro wa pili sura ya kwanza mstari wa tatu wa tano na wa sita inasema, kwa kuwa uweza wake wa uungu umetukilimia vitu vyote vipasavyo uzima wa utaua kwa kumjua yeye aliyetuita kwa utukufu wake na wema wake mwenyewe. Naam, kwa sababu hiyo hiyo, mkijitahidi sana kwa upande wenu, katika imani yenu tieni na wema, na katika wema wenu maarifa, na katika maarifa yenu kiasi, na katika kiasi chenu saburi na katika saburi yenu utaua. Mimi naona kwamba itakuwa vigumu kwa mcha Mungu kama mtu hajaruhusu amani ya Mungu pamoja na uvumilivu ukaao kwake kutawala moyo wake. Mtu akiwa na amani hiyo, akielewa kama amekirimiwa, hii ndiyo tafsiri halisi ya utaua, kumcha Mungu, ndivyo inavyofanana. Unataka kuishi maisha bora kweli kweli? Basi katika imani yako tia wema, na katika wema wako maarifa, na katika maarifa yako kiasi, na katika kiasi chako saburi, na katika saburi utaua. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.